Vörumynd

Planet SFP-Port 100Base-FXTransceiver (1310nm)

Planet
SFP-Port 100Base-FX Transceiver PHY Type100Base-FXFiber TypeSingle ModeConnectorLCWavelength1310nmMaximum Disctance20kmOperating Temperature0 ~ 60 degrees C
SFP-Port 100Base-FX Transceiver PHY Type100Base-FXFiber TypeSingle ModeConnectorLCWavelength1310nmMaximum Disctance20kmOperating Temperature0 ~ 60 degrees C

Upplýsingar eru birtar með fyrirvara um breytingar og villur. Upplýsingar á síðu söluaðila gilda.

Verslanir

  • Tölvulistinn
    Til á lager
    4.995 kr.
    1.248 kr.
    Skoða
Já notar vefkökur til að bæta notendaupplifun á vefsíðunni og greina umferð um hana. Einnig hefur Já uppfært persónuverndarstefnu sína. Nánar um stefnuna og vefkökur hér.
Samþykkt