Vörumynd

SFP-Port 1000BASE-BX mini-GBIC module-10km

Planet
Vörulýsing
Nánari tæknilýsing
Vörulýsing
Nánari tæknilýsing

Almennar upplýsingar

PHY Type IEEE 802.3ah 1000BASE-BX
Fiber Type Single Mode
Connector WDM/Bidi LC
Wavelength TX: 1550nm, RX: 1310nm
Maximum Distance 10km
Operating Temperature 0 ~ 60 degrees C

Verslanir

  • Tölvulistinn
    5.995 kr.
    Skoða
Já notar vefkökur til að bæta notendaupplifun á vefsíðunni og greina umferð um hana. Einnig hefur Já uppfært persónuverndarstefnu sína. Nánar um stefnuna og vefkökur hér.
Samþykkt