Vörumynd

LC/APC-SC/UPC Græn/Blá Ljósl. Netsnúra 9/125µ SingleMode 0,3mm SM 1.0M

OPC

    Single Mode Duplex Fiber netsnúra.
    OS2 Single-Mode 9/125µm
    Tengi: LC Græn APC
    Tengi: SC Blá APC
    Lengd: 1.0m
    Þykkt kápu: 3,0mm

    Single Mode Duplex Fiber netsnúra.
    OS2 Single-Mode 9/125µm
    Tengi: LC Græn APC
    Tengi: SC Blá APC
    Lengd: 1.0m
    Þykkt kápu: 3,0mm

Verslaðu hér

Upplýsingar eru birtar með fyrirvara um breytingar og villur. Upplýsingar á síðu söluaðila gilda.

Já notar vefkökur til að bæta notendaupplifun á vefsíðunni og greina umferð um hana. Einnig hefur Já uppfært persónuverndarstefnu sína. Nánar um stefnuna og vefkökur hér.
Samþykkt