Vörumynd

LC/UPC-LC/UPC Ljósleiðara Netsnúra OM4 50/125µ MM 4m

OPC

    Multi mode Duplex Fiber netsnúra
    Multi-Mode 50/125µm OM4
    Tengi: LC UPC
    Tengi: LC UPC
    Lengd:4m
    Þykkt kápu: 3,0mm

    Multi mode Duplex Fiber netsnúra
    Multi-Mode 50/125µm OM4
    Tengi: LC UPC
    Tengi: LC UPC
    Lengd:4m
    Þykkt kápu: 3,0mm

Verslaðu hér

Upplýsingar eru birtar með fyrirvara um breytingar og villur. Upplýsingar á síðu söluaðila gilda.

Já notar vefkökur til að bæta notendaupplifun á vefsíðunni og greina umferð um hana. Einnig hefur Já uppfært persónuverndarstefnu sína. Nánar um stefnuna og vefkökur hér.
Samþykkt